คณะอาจารย์และนักศึกษาหลักสูตร นักบริหารยุคใหม่เพื่องานพิทักษ์สันติราษฎร์ (บ.พ.ส.) รุ่นที่ 5 รวม 69 ท่าน จากโรงเรียนนายร้อยตำรวจสามพราน จ.นครปฐม เข้าเยี่ยมชมการบริหารงาน บริษัทรักษาความปลอดภัยกัทส์ อินเวสติเกชั่น จำกัด
คณะอาจารย์และนักศึกษาหลักสูตร นักบริหารยุคใหม่เพื่องานพิทักษ์สันติราษฎร์ (บ.พ.ส.) รุ่นที่ 5 รวม 69 ท่าน จากโรงเรียนนายร้อยตำรวจสามพราน จ.นครปฐม เข้าเยี่ยมชมการบริหารงาน บริษัทรักษาความปลอดภัยกัทส์ อินเวสติเกชั่น จำกัดและบ.ในเครือ พร้อมฟังบรรยายพิเศษจากทีมวิทยากร เมื่อวันเสาร์ที่ 19 สิงหาคม 2560 ซึ่งในโอกาสนี้ ดร.วัลลภ กิ่งชาญศิลป์ ได้มอบเงิน เพื่อสนับสนุนกิจกรรมชมรมหลักสูตร นักบริหารยุคใหม่เพื่องานพิทักษ์สันติราษฎร์เป็นจำนวน 100,000 บาท
![http://www.vanguard.in.th/wp-content/uploads/2017/08/20170819sampranvisited01.jpg](http://www.vanguard.in.th/wp-content/uploads/2017/08/20170819sampranvisited01.jpg)
![http://www.vanguard.in.th/wp-content/uploads/2017/08/20170819sampranvisited02.jpg](http://www.vanguard.in.th/wp-content/uploads/2017/08/20170819sampranvisited02.jpg)
![http://www.vanguard.in.th/wp-content/uploads/2017/08/20170819sampranvisited03.jpg](http://www.vanguard.in.th/wp-content/uploads/2017/08/20170819sampranvisited03.jpg)
![http://www.vanguard.in.th/wp-content/uploads/2017/08/20170819sampranvisited04.jpg](http://www.vanguard.in.th/wp-content/uploads/2017/08/20170819sampranvisited04.jpg)
![http://www.vanguard.in.th/wp-content/uploads/2017/08/20170819sampranvisited05.jpg](http://www.vanguard.in.th/wp-content/uploads/2017/08/20170819sampranvisited05.jpg)